Loader

ประกาศ !! ยกเลิกระบบ PM

Started by กาลิทัส, January 20, 2011, 12:53:52

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ประกาศ !! ยกเลิกระบบ PM (การส่งข้อความส่วนตัวระหว่างเพื่อนสมาชิก)

ทางทีมงานได้รับการร้องเรียนจากเพื่อนๆ หลายคนว่า ขณะนี้เว็บ Hindumeeting กลายเป็นเว็บศูนย์กลางในการหาคู่ ของสมาชิกภายในเว็บ รวมไปถึงศูนย์กลางการจำหน่ายเทวรูป วัตถุมงคล เครื่องบูชาเทพ ผ่านทางระบบ PM ซึ่งผมหวังเป็นอย่างยิ่งครับว่า เว็บแห่งนี้จะเป็นเว็บจรรโลงศาสนา ให้คนที่ศรัทธา เข้ามาเยี่ยมชม แล้ว ได้ความปิติแห่งรากเหง้าของศาสนากลับไปมากกว่าด้วยเหตุผลอื่นครับ

ดังนั้นผมขอยกเลิกระบบ PM นับตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป
อาจไม่สะดวกเพื่อนสมาชิกหลายท่าน แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ทำไปเพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อยครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ โอกาสนี้
กาลิทัส และ ทีมงาน Hindumeeting