มิถุนายน 26, 2017, 05:28:08
35.482 กระทู้ ใน 4.040 หัวข้อ โดย 4.866 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: Tonyoam
+  ชุมชนคนรัก...ฮินดู (ฮินดูมิทติ้ง HM)
|-+  ประชาสัมพันธ์
| |-+  ระเบียบและปัญหาการใช้งาน (ผู้ดูแล: กาลิทัส, อักษรชนนี)
| | |-+  (Help!!!) เครื่องมือช่วยเหลือ HM
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: (Help!!!) เครื่องมือช่วยเหลือ HM  (อ่าน 31749 ครั้ง)
สฺวสฺติ
อกนิฎฐสุทธาวาส
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: สิงหาคม 04, 2009, 13:33:04 »

เครื่องมือหรือวิธีการใช้งานบอร์ดทั้งหมด จะรวมอยู่ที่นี้นะครับ จะทำการอัพเดทขึ้นเรื่อยๆ ทุกๆๆ การใช้งานในเว็บของ HM

****การสมัครสมาชิกใหม่ของ www.hindumeeting.com โดย กาลิทัส
สิทธิการใช้งานของแต่ละห้อง โดย สฺวสฺติ
การโพสรูปลงบอร์ด โดย กาลิทัส
เพิ่มระบบอัพรูปใหม่เพื่อความง่ายแก่ท่านสมาชิกครับ โดย สฺวสฺติ
วิธีการโพสไฟล์เพลง โดย สฺวสฺติ
คำสั่งอ้างอิง user หรือสมาชิก โดย สฺวสฺติ
คำสั่งอ้างอิงลิ้งพร้อมเจ้าของกระทู้ โดย สฺวสฺติ
เพิ่มคำสั่งตัวเลื่อนให้ดูน่าอ่านน่าใช้ โดย สฺวสฺติ
วิธี Save รูปจาก Gallery ของ HM โดย สฺวสฺติ
Gatang
ปริตตาภา
*

พระแม่เจ้าจะอยู่ในใจเสมอ

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 13:02:52 »

อยากทราบเรื่องการเปลี่ยนข้อมูลส่วนตัวนะครับ
1. เรื่องการเปลี่ยนรูปภาพ
2. เรื่องการเปลี่ยนชื่ิอ
3. เรื่องการเติมเพศ
4. เรื่องการเติมอายุ
5. เรื่องการเติมที่อยู่
6. เรื่องการเติมลายเซ็น
ขอความกรุณาด้วยครับ

กาลิทัส
ทีมงาน HM
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 08:53:59 »

ก็ไม่น่ามีอะไรครับ สามารถไปเปลี่ยนได้ที่ เมนู ข้อมูลส่วนตัว

แล้วมองที่เมนูด้านขวาครับ

สำหรับภาพและลายเซ็นต์ ใช้เมนู ปรับแต่งข้อมูลในฟอรั่ม
ส่วนชื่อ อีเมล์ต่างๆ ใช้เมนู ปรับแต่งชื่อผู้ใช้งานครับ

tonruk
จาตุมหาราชิกา
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 18:08:17 »

เข้าแล้วไม่มีช่องให้เปลี่ยนชื่อ เกิดจากอะไรครับ
ศรีเคารีปุตรายะ
เวหัปผลา
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2012, 20:45:47 »

จะหากระทู้ทั้งหมดที่ผมเคยโพสไว้ในเว็บทำยังไงคับ บอกหน่อยได้มั้ยครับ สาธุ

ไปที่เมนู ข้อมูลส่วนตัว แล้วเลื่อนลงมาดูด้านล่างจะเจอข้อความว่า แสดงกระทู้ล่าสุด ของสมาชิกผู้นี้ ให้คลิกที่ข้อความไปเลย ก็จะแสดงกระทู้ที่เราเคยโพสไว้ทั้งหมดให้เราได้ดูแล้วคับ ^^

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति
ya-hu
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 12:31:39 »

ผมส่งข้อความไปหาคุณ
เบน-เคณชไม่ได้รบกวนพี่พี่ช่วยด้วยhttp://www.hindumeeting.com/forum/richedit/smileys/YahooIM/63.gif
(Help!!!) เครื่องมือช่วยเหลือ HM
orathai
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 19:56:12 »

แจ้งให้ทราบเรื่องหัวข้อ นำรูปพระมุรติที่บ้านมาให้ชมไม่ใช้ by orathai ค่ะช่วยกรุณาแก้ให้ด้วยค่ะขอขอบพระคุณ
หน้า: [1]
+  ชุมชนคนรัก...ฮินดู (ฮินดูมิทติ้ง HM)
|-+  ประชาสัมพันธ์
| |-+  ระเบียบและปัญหาการใช้งาน (ผู้ดูแล: กาลิทัส, อักษรชนนี)
| | |-+  (Help!!!) เครื่องมือช่วยเหลือ HM