ตุลาคม 19, 2019, 17:18:26
35.491 กระทู้ ใน 4.046 หัวข้อ โดย 4.866 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: Tonyoam
+  ชุมชนคนรัก...ฮินดู (ฮินดูมิทติ้ง HM)
|-+  Hindu สนทนา
| |-+  ชุมชนคนรัก...ฮินดู (ผู้ดูแล: กาลิทัส, อักษรชนนี)
| | |-+  มีใครบูชาพระแม่กาลีอยู่บ้างครับ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครบูชาพระแม่กาลีอยู่บ้างครับ  (อ่าน 2187 ครั้ง)
teammy04
จาตุมหาราชิกา
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2014, 20:29:48 »

มีใครบูชาพระแม่กาลีอยู่บ้างครับ  พอดีอยากจะขอคำแนะนำจากคนที่บูชาพระแม่น่ะครับ  ผมเพิ่งจะบูชา
konpooja
ยามา
*

KON

kon_kakaboo@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2014, 01:07:12 »

ครับเป็นคนนึงที่บูชาอยู่ครับhttp://www.hindumeeting.com/forum/richedit/smileys/YahooIM/3.gif
มีใครบูชาพระแม่กาลีอยู่บ้างครับ
หน้า: [1]
+  ชุมชนคนรัก...ฮินดู (ฮินดูมิทติ้ง HM)
|-+  Hindu สนทนา
| |-+  ชุมชนคนรัก...ฮินดู (ผู้ดูแล: กาลิทัส, อักษรชนนี)
| | |-+  มีใครบูชาพระแม่กาลีอยู่บ้างครับ