Loader

เทวสถานที่บ้าน

Started by tonyguy, March 03, 2011, 22:16:32

Previous topic - Next topic

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

Quote from: tonyguy on March 03, 2011, 22:18:16

ชอบมากๆๆๆ
ครับ
รักพระเเม่กาลีที่สุดเลย

สวยงามมากเลยครับผม

[HIGHLIGHT=#ffff00]สวยมากครับ[/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffff00]โอม ศักติ ปารา ศักติ[/HIGHLIGHT]

ออกแบบได้สวยมากเลยอยากไปจัง

สาธุ สวยงามมากเลยคร๊าฟ

ทำได้สวยจิงอะไรจิงครับงามมาก

สวยงามและเป็นระเบียบเรียบร้อยมากครับ
และที่สำคัญพระศรีคเณศธิเบต ลงสีทองสวยมาก

เทวลัยที่บ้านมีต่อภาค2คับ มีพิธีกรรมทางฮินดูด้วยคับ ช่วยติชมด้วยนะคับ

พระคเณศที่บ้านชุกทองจิงคับหนัก6บาท