Loader

สงสัยอย่างแรง!!!!

Started by มาตาศรี มารีอัมมัน, January 14, 2011, 18:56:49

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

January 14, 2011, 18:56:49 Last Edit: January 14, 2011, 19:04:45 by มาตาศรี มารีอัมมัน

http://www.youtube.com/v/ErbnzsQXmU0&feature=player_embedded

นี่น่ะหรอคะ ที่เขาบอกว่าถ้าพระศิวะร่ายรำ โลกจะเริ่มยุคเสื่อม ถูกทำลาย และสร้างใหม่

หรือท่ารำนั้นแฝงเรื่องราวอะไรรึเปล่าคะ ช่วยบอกที

ถ้า เรา จะ เปลี่ยน ชื่อ ของ ฮินดูมิตติ้ง เรา ต้อง ทัม งัย คับ

บอก ผม ที สิ

มัน ไห้ ใส่ รหัส อไล ก้อ มไ รู้

พอ ใส่ ก้อ ใช้ ไม่ ได้

เซง

ต้อง เป๊น รหัส ยัง งัย

เห้อ ๆๆ

น่าคิดเหมือนกัน  คิดเเล้ว  เเต่ไม่กล้าบอก คิดเล่นๆ 
คิดปนๆรวมกับวิชาฟิสิกส์ว่าด้วยดาราศาตร์

เเต่มันเป็นเพียงข้อสันนิษฐาน

ซึ่งไม่สมควรเผยเเพร่ต่อสาธารณะเดี๊ยวจะโดนโจมตี

เเต่ถ้าหลังไมค์กับคุณเจ้าของกระทู้น่ะพอได้อยู่

ดูท่าทางเจ้าของกระทู้จะเป็นศิลปินในอนาคตน่ะเนี่ย
ขอทำนาย  เนื่องจาก  ดูสงสัยอะไรเเต่ล่ะอย่างซิ  ว้าววว

เเล้วจะคอยจับตามองคุณเจ้าของกระทู้น่ะคะ

หวังว่าคงได้รู้จักกันคะ
เสียหายไม่ว่า  แต่เสียหน้าไม่ได้

ได้ดูแล้วอยากจะร้องไห้ มนุษย์เราเข่นฆ่ากันเองเพื่อประโยชน์ส่วนตัว นับวันจิตใจเริ่มดิ่งลงถึงก้นบึ้งขุมนรก แหมแต่ผิวแห่งพระนารายณ์ยังเปลี่ยนเป็นสีดำเพราะได้เข้าสู่กลียุคแล้ว
โอม เจ มาตา กี รักสุดหัวใจเลย พระแม่จะอยู่ในใจลูกเสมอ

ตราบใดที่ท้องฟ้ายังมีดวงจันทร์ ตราบนั้นนามพุ่มพวงจะไม่เลือนหาย

Quote from: topza123 on January 14, 2011, 19:48:45
ถ้า เรา จะ เปลี่ยน ชื่อ ของ ฮินดูมิตติ้ง เรา ต้อง ทัม งัย คับ

บอก ผม ที สิ

มัน ไห้ ใส่ รหัส อไล ก้อ มไ รู้

พอ ใส่ ก้อ ใช้ ไม่ ได้

เซง

ต้อง เป๊น รหัส ยัง งัย

เห้อ ๆๆ

หากต้องการเปลี่ยนชื่อผู้ใช้งานในบอร์ด กรุณาส่งข้อความส่วนตัวพร้อมชื่อใหม่้ที่ท่านต้องการไปหาพี่กาลิทัส

แล้วทางพี่เขาจะดำเนินการเปลี่ยนชื่อให้ครับ

ปล. ในการตั้งหรืือตอบกระทู้ครั้งต่อไป รบกวนคุณ topza123 ใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องตามที่ควรจะเป็นด้วยนะครับ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

พระศิวะท่านร่ายรำมาตั้งนานแล้วนิครับ

เพราะท่านโปรดการร่ายรำ

เอ่อ ผมว่า มันออกแนวเสียดสี หน่ะครับ แต่ไม่กล้า บอกเหมือนกัน เก็บไว้ในใจ ดีกว่า ^^

ผมเคยทำงานชิ้นนึง เสียดสี สังคม รุนแรง มากจนงานโดนแบน ผล้วผู้ใหญ่เค้าก็สอนเราว่า

จิตนาการหน่ะคิดได้เรื่อยๆ แต่จะทำได้หมดรึป่าว ต้องดูบรรทัดฐานของสังคม ด้วย

ดูจนจบ มีอะไรหลายๆอย่างไม่เข้าใจเท่าไรหน่ะครับ