ตุลาคม 14, 2019, 06:57:55
35.491 กระทู้ ใน 4.046 หัวข้อ โดย 4.866 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: Tonyoam
+  ชุมชนคนรัก...ฮินดู (ฮินดูมิทติ้ง HM)
|-+  ประชาสัมพันธ์
| |-+  ระเบียบและปัญหาการใช้งาน (ผู้ดูแล: กาลิทัส, อักษรชนนี)
| | |-+  ไม่รู้ว่าทำไมเข้าสู่ระบบไม่ได้ครับ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่รู้ว่าทำไมเข้าสู่ระบบไม่ได้ครับ  (อ่าน 2840 ครั้ง)
Gatang
ปริตตาภา
*

พระแม่เจ้าจะอยู่ในใจเสมอ

« เมื่อ: ตุลาคม 18, 2010, 19:24:26 »

คือ 2-3 วันนี้ผมเข้าเว็บไม่ได้
ผมขอถามว่าผมทำผิดอะไรรึเปล่าครับ
ทำไมเวลาผมเข้าสู่ระบบเขาถึงบอกว่า เข้าสู่ระบบไม่ได้ กรุณาตรวจสอบค่าคุ๊กกี้นะครับผมไม่รู้จริงๆครับ

กาลิทัส
ทีมงาน HM
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 08:19:41 »

คราวหลังลอง clear คุ๊กกี้ใน explorer ดูนะครับ อาจติดตรงนั้นก็เป็นได้
แต่ถ้าเข้าไม่ได้จริงๆ ติดต่อผมที่ kalitas.hindumeeting@gmail.com ได้โดยตรงครับ
ผมจะดำเนินการให้อย่างเร่งด่วนครับ

*** แต่ผมเคยเจอปัญหาลักษณะนี้กับน้องคนนึงเหมือนกันครับ ***
ให้เคลียร์คุ๊กกี้แล้วหายครับ
หน้า: [1]
+  ชุมชนคนรัก...ฮินดู (ฮินดูมิทติ้ง HM)
|-+  ประชาสัมพันธ์
| |-+  ระเบียบและปัญหาการใช้งาน (ผู้ดูแล: กาลิทัส, อักษรชนนี)
| | |-+  ไม่รู้ว่าทำไมเข้าสู่ระบบไม่ได้ครับ