Loader

แจ้งการกระทำผิดของ ท่านตรีศังกุ

Started by กาลิทัส, February 08, 2010, 15:39:34

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ข้อความนี้ส่งถึงท่าน ตรีศังกุ หรือ ท่านปลาวาฬ สมาชิกคนที่ 1546 ของ www.hindumeeting.com

เนื่องจากทางผมและทีมงานได้รับการร้องเรียนจากเพื่อนสมาชิกบางท่านว่าถูกต่อว่าต่อขาน หรือทัศนคติไม่ตรงกันแล้วออกไปกล่าวกันให้หมองใจข้างนอกกระทู้  เกี่ยวกับกระทู้ที่โพสใน www.hindumeeting.com ผ่านทางโปรแกรม MSN ครับ ถึงทางเว็บไซด์มีกฎระเบียบในการจัดการที่ค่อนข้างชัดเจนเกี่ยวกับเรื่องนี้

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0
กฎ กติกา มารยาทของผู้ใช้งานเว็บบอร์ด Hindumeeting ครับ ข้อที่ 3 ว่าด้วย

การตั้งหรือตอบกระทู้ต้องตอบและตั้งกระทู้ด้วยวาจาสุภาพ ไม่หยาบคาย ส่อเสียด คุกคามให้ผู้อื่นหรือบุคคลที่สามได้รับความเดือดร้อนไม่ว่ากรณีใดๆ ทั้งสิ้น ทั้งนี้ทั้งนั้นรวมไปถึงการใช้เว็บไซด์และเว็บบอร์ดเป็นสื่อกลางในการคุกคามผู้อื่นทางไม่ว่าทางใดก็ตาม เช่น  MSN, EMAIL, HI5 ฯลฯ

เอาเป็นว่าผมยังไม่แขวนชื่อนะครับ แต่อย่าให้เกิดกรณีเช่นนี้อีกครับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
กาลิทัส

อยากให้ลงกระทู้ที่เปนต้นเหตุด้วยนะครับ
ขอบคุณ